Report ID: #1F398584

ituc-csi.org

HTTPS Hợp Lệ 19.7 năm Đã cập nhật
95
Rất An Toàn
AlphaFortify · ituc-csi.org — Thẻ báo cáo
AlphaFortify · ituc-csi.org

Tổng quan an toàn ituc-csi.org

Hồ sơ công khai cho ituc-csi.org kéo dài khoảng 19.7 năm. Kết hợp với trạng thái SSL trực tiếp, chúng tạo nên cơ sở của điểm tin cậy.

Phát hiện ban đầu

Cuộc thăm dò tự động của chúng tôi về ituc-csi.org đã trả về phản hồi DNS sạch trỏ đến Unknown, được phục vụ bởi Unknown, với bắt tay TLS phản hồi OK.

Lịch sử đăng ký

ituc-csi.org đã tồn tại khoảng 19.7 năm. Tên miền sống lâu thường liên quan đến các dự án đã thành lập.

Phán quyết HTTPS

Cuộc thăm dò HTTPS của chúng tôi đến ituc-csi.org kết luận: OK.

Nơi dữ liệu sống

Bất cứ điều gì bạn gửi đến ituc-csi.org được xử lý trên các máy chủ nằm tại Unknown.

Quan điểm rủi ro

Tên miền với hồ sơ ituc-csi.org (tuổi 19.7 năm, SSL OK, nhà đăng ký OVH sas, quốc gia Unknown) thường rơi vào danh mục "very_safe".

Phán quyết

Điểm tin cậy: 95/100very_safe. Đây là phán quyết tự động, chỉ kỹ thuật.

Thông Tin Kỹ Thuật

Địa Chỉ IP
172.66.133.239
Vị Trí Máy Chủ
Không Rõ
Nhà Cung Cấp
Không Rõ

Chứng Chỉ SSL

Chứng Chỉ SSL
HTTPS Hợp Lệ
Đơn Vị Cấp SSL
WE1
Hết Hạn
2026-07-16

Nhà Đăng Ký

Nhà Đăng Ký
OVH sas
Ngày Đăng Ký
2006-10-23
Ngày Hết Hạn
2030-10-23
Tuổi Tên Miền
19.7 năm

Ưu Điểm

  • Tên miền xuất hiện trong nhật ký CT công khai
  • Chứng chỉ SSL/TLS hợp lệ
  • Nhiều năm lịch sử đăng ký
  • Không có chữ ký phần mềm độc hại nào kích hoạt quét

Nhược Điểm

  • Tín hiệu kỹ thuật một mình không chứng minh quyền sở hữu
  • WHOIS được bảo vệ bằng quyền riêng tư
  • Nhà đăng ký có trụ sở bên ngoài quốc gia mục tiêu

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Câu Hỏi Thường Gặp

Tôi có nên lo lắng về ituc-csi.org?
Kiểm tra tự động của chúng tôi không gắn cờ các dấu hiệu lừa đảo rõ ràng cho ituc-csi.org.
Quốc gia nào điều hành ituc-csi.org?
GeoIP đặt ituc-csi.org tại Unknown, trên hạ tầng được cung cấp bởi Unknown.
ituc-csi.org có được mã hóa không?
Kiểm tra TLS của chúng tôi trên ituc-csi.org trả về: OK.
ituc-csi.org bao nhiêu tuổi?
Khoảng 19.7 năm tuổi dựa trên ngày đăng ký.
Ai đã đăng ký ituc-csi.org?
Theo dữ liệu RDAP, ituc-csi.org được đăng ký qua OVH sas.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.